Đang tải...
https://c2.staticflickr.com/8/7212/27931279282_77af741998_o.png https://c1.staticflickr.com/9/8573/29787914451_04d0937f16_o.png https://c1.staticflickr.com/1/323/31553767210_05bbb45699_o.png https://c1.staticflickr.com/1/284/31927015685_94b47e7e38_o.png

Đóng Góp Hướng dẫn đăng bài trong mục Khiếu Nại - Đóng Góp - Báo Lỗi

Thảo luận trong 'Khiếu Nại - Đóng Góp - Báo Lỗi' bắt đầu bởi techsupport, 29/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. techsupport

techsupport VIP SIÊU CẤP

Nghề nghiệp:
    Hỗ Trợ Diễn Đàn
    Chào mọi người, mình là MOD của chuyên mục này, chuyên mục Khiếu Nại - Đóng Góp - Báo Lỗi
    Lí lịch trích ngang: TechSupport
    Nhiệm vụ: Quản lí chuyên mục này, xóa bài đăng không phù hợp, nhận ý kiến của thành viên gửi đến Admin và giải quyết những lỗi - bug -lag cơ bản trong diễn đàn

Mình giới thiệu sơ về nội dung mình quản lí, chuyên mục Khiếu Nại - Đóng Góp - Báo Lỗi là nơi các bạn
    - Khiếu nại để giành quyền lợi của bản thân. Ví dụ: Mất tiền trong diễn đàn, bị hack tài khoản, không được phát thưởng event trong diễn đàn,...
    Đóng góp: Các bạn đóng góp những sáng kiến, đóng góp cho sự phát triền của diễn đàn. Ví dụ: Đóng góp ý tưởng event, những điều mà diễn đàn cần thay đổi như giao diện, font chữ, cách làm việc của mod,admin sao cho chuyên nghiệp hơn,...
    Báo Lỗi: Thông báo lỗi đến Mod và Admin để kịp thời xử lí. Ví dụ: Lỗi không nhận được email kích hoạt tài khoản, lỗi không truy cập được vào dentoi.net ,...

Với mỗi nội dung bạn đăng, đều có thẻ gắn tương ứng trước lúc tạo bài viết, Mod khuyến khích các bạn chọn đúng thẻ phù hợp với nội dung bạn muốn truyền tải để Admin và Mod Có thể xử lí một cách nhanh nhất có thể

Tổng hợp 5 câu hỏi thường mình thường hỗ trợ cho thành viên
    1. Tại sao mình đăng kí không truy cập được vào cách bài viết?

Có 2 lí do: Hoặc là bạn chưa kích hoạt tài khoản qua email hoặc bạn đang cố gắng truy cập vào chuyên mục yêu cầu Tài khoản VIP mới vào được
    2. Tại sao mình không nhận được email kích hoạt tài khoản?
    Bạn có thể điền sai email, hoặc bạn đang sử dụng Yahoo mail hay email nào đó không phổ biến, hiện diễn đàn hỗ trợ 100% GMAIL, vậy tại sao bạn không thử tạo một tài khoản mới với Gmail xem sao?
    3. Mình thấy diễn đàn dễ kiếm tiền ghê, nhưng mình vẫn muốn nạp tiền lên VIP nhanh hơn, mình phải làm sao?
    Bạn có thể tham khảo bài viết này nhé:
    Hướng dẫn cách nạp tiền và lên VIP
    4. Mình muốn chèn ảnh, clip vào bài viết nhưng không biết cách làm?
    Bạn tham khảo
    Nếu trong bài viết của bạn có hình, clip mình họa mà không biết đăng như thế nào, bạn có thể thao khảo bài viết
    Hướng Dẫn Đăng Ảnh Và Clip,Phim,Chèn Link Lên Bài Viết

5. Mod có thể tư vấn cụ thể cách kiếm tiền trong từng chuyên mục không?
    Dĩ nhiên, bạn tham khảo ở đây nhé

Hệ Thống VIP và Các Cách Kiếm Tiền Trong Diễn Đàn

Bên cạnh đó, theo quyết định "Hệ Thống VIP mới" của diễn đàn, thành viên sẽ được thưởng, phạt tương ứng với vi phạm hay đóng góp của mình

Các Hoạt Động Tăng và Trừ Tiền Cơ Bản Trong Diễn Đàn, Ưu Đãi Dành Cho VIP

Phạt:
    -4000đ cho bài viết vi phạm và -1000đ cho bài viết(đăng bài có nội dung không phù hợp,spam,...), mức phạt áp dụng 1 lần/1 tháng. Nếu trong vòng 1 tháng vi phạm đến 2 lần sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn
    Thưởng: Các bạn viết bài trong chuyên mục này mặc dù theo bài viết trên bạn không được nhận tiền viết bài, nhưng Admin có thông báo mới, sẽ tặng xu cho các bạn có đóng góp hay. Mức thưởng thì các bạn thử đăng bài trong chuyên mục này rồi khám phá nhé, dĩ nhiên thành viên VIP sẽ được X3 tiền thưởng khi đăng bài

Với vị trí là một MOD về kĩ thuật, sửa lỗi, mình mong nhận được ngày càng nhiều đóng góp của các bạn cho diễn đàn và mình cũng mong muốn số bài viết báo lỗi của các bạn gửi về diễn đàn ngày một ít hơn hoặc thậm chí không có.

TechSupport - Mod Chuyên mục Khiếu Nại - Đóng Góp - Báo Lỗi kính bút

Các file đính kèm:

Sửa lần cuối: 29/9/15
    Admin thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.